head_banner

SUP-2300 Mai Kula da Sirrin Fasaha na Artificial PID

SUP-2300 Mai Kula da Sirrin Fasaha na Artificial PID

taƙaitaccen bayanin:

Mai sarrafa bayanan sirri na PID yana ɗaukar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun bayanan sirri na PID, tare da ingantaccen sarrafawa, babu juzu'i, da aikin daidaita kai.An tsara fitarwa azaman tsarin gine-gine na zamani;Kuna iya samun nau'ikan sarrafawa iri-iri ta maye gurbin kayan aikin daban-daban.Kuna iya zaɓar nau'in fitarwar sarrafawar PID azaman kowane na yanzu, ƙarfin lantarki, SSR ƙwaƙƙwaran relay na jihar, guda ɗaya / mataki SCR-sama mai faɗowa da sauransu.Features Nuni LED mai lamba huɗu mai lamba biyu; nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan 8 akwai; Daidaitaccen shigarwa-in shigarwa; Samar da wutar lantarki: AC / DC100 ~ 240V (Yawan 50/60Hz) Amfanin wutar lantarki≤5WDC 12 ~ 36V Amfanin Wutar≤3W


Cikakken Bayani

Tags samfurin

  • Ƙayyadaddun bayanai
Samfura Mai Kula da Sirrin Fasaha na PID
Samfura Saukewa: SUP-2300
Girma A. 160*80*110mm
B. 80*160*110mm
C. 96*96*110mm
D. 96*48*110mm
E. 48*96*110mm
F. 72*72*110mm
H. 48*48*110mm
K. 160*80*110mm
L. 80*160*110mm
M. 96*96*110mm
Daidaiton aunawa ± 0.2% FS
Fitowar watsawa Analog fitarwa - 4-20mA, 1-5v,
0-10mA, 0-5V, 0-20mA, 0-10V
Fitowar ƙararrawa ALM--Tare da babba da ƙananan ƙayyadaddun ƙararrawa, tare da saitin bambancin dawowar ƙararrawa; Ƙarfin watsawa:
AC125V/0.5A(karamin)DC24V/0.5A(karamin)(Load mai juriya)
AC220V/2A(babba)DC24V/2A(babba)(Load mai juriya)
Lura: Lokacin da nauyin ya wuce ƙarfin tuntuɓar sadarwa, da fatan kar a ɗauki nauyin kai tsaye
Tushen wutan lantarki AC/DC100~240V (Yawaita 50/60Hz) Amfanin wuta≤5W
DC 12 ~ 36V Amfanin wutar lantarki≤3W
Amfani da muhalli Yanayin zafin aiki (-10 ~ 50 ℃) Babu condensation, babu icing
Kwafi RS232 bugu dubawa, micro-matched printer iya gane manual, lokaci da ƙararrawa bugu ayyuka

 

  • Gabatarwa

Mai sarrafa bayanan sirri na PID yana ɗaukar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun bayanan sirri na PID, tare da ingantaccen sarrafawa, babu juzu'i, da aikin daidaita kai.An tsara fitarwa azaman tsarin gine-gine na zamani;Kuna iya samun nau'ikan sarrafawa iri-iri ta maye gurbin kayan aikin daban-daban.Kuna iya zaɓar nau'in fitarwar sarrafawar PID azaman kowane na yanzu, ƙarfin lantarki, SSR ƙwaƙƙwaran relay na jihar, guda ɗaya / mataki SCR-sama mai faɗowa da sauransu.Bayan haka yana da wasu hanyoyi guda biyu fitarwar ƙararrawa, da fitarwar watsawa na zaɓi, ko daidaitaccen tsarin sadarwa na MODBUS.Kayan aiki na iya maye gurbin amplifier na servo a cikin tuki bawul (aikin kula da matsayin bawul) kai tsaye, aikin da aka bayar na waje, da aikin sauyawa na hannu / atomatik.

Tare da nau'ikan ayyukan shigarwa da yawa, ana iya amfani da kayan aiki ɗaya tare da siginar shigarwa daban-daban, rage adadin kayan aiki sosai.Yana da matukar kyau applicability, kuma za a iya amfani da tare da daban-daban na'urori masu auna firikwensin, masu watsawa da aka yi amfani da su tare don cimma a kan zafin jiki, matsa lamba, ruwa matakin, iya aiki, iko da sauran jiki yawa ma'auni nuna cewa, kuma tare da duk daban-daban actuators on. kayan aikin dumama na lantarki da na lantarki, bawuloli na lantarki PID ƙa'ida da sarrafawa, sarrafa ƙararrawa, ayyukan sayan bayanai.

 

Shigarwa
Sigina na shigarwa A halin yanzu Wutar lantarki Juriya Thermocouple
Input Impedance ≤250Ω ≥500KΩ    
Matsakaicin shigarwa na halin yanzu 30mA ku      
Matsakaicin ƙarfin shigarwa   <6V    
Fitowa
Sigina na fitarwa A halin yanzu Wutar lantarki Relay 24V Rarraba ko mai ciyarwa
Ƙarfin lodin fitarwa ≤500Ω ≥250 KΩ

(Lura: Da fatan za a maye gurbin tsarin don ƙarfin nauyi mai girma)

AC220V/0.6(karamin)

DC24V/0.6A(karamin)

AC220V/3A(babba)

DC24V/3A(babba)

A cewar Jawabin

≤30mA
fitarwa mai daidaitawa
Sarrafa fitarwa Relay Single-lokaci SCR Dual-phase SCR m gudun ba da sanda
lodin fitarwa AC220V/0.6A(karamin)

DC24V/0.6A(karamin)

AC220V/3A(babba)

DC24V/3A(babba)

A cewar Jawabin

AC600V/0.1A AV600V/3A

(Ya kamata a lura idan an tura shi kai tsaye)

DC 5-24V/30mA
M ma'auni
Daidaito 0.2% FS± 1 kalma
Saitin samfur Maɓallin taɓawa na panel

kulle ƙimar saitin siga;

adana ƙimar saitin har abada

Salon nuni -1999 ~ 9999 ma'auni masu ma'auni, saita dabi'u, nunin ƙimar da aka bayar na waje;

0 ~ 100% nunin matsayi na bawul

0 ~ 100% nunin ƙimar fitarwa;

LBD nuni don yanayin aiki

Yanayin aiki Yanayin yanayi: 0 ~ 50;

Dangantakar zafi: ≤ 85% RH;

Nisa daga iskar iskar gas mai ƙarfi

Tushen wutan lantarki AC 100 ~ 240V (ikon sauyawa), (50-60HZ);

DC 20 ~ 29

Ƙarfi ≤5W
Frame Daidaitaccen karye-on
Sadarwa Standard sadarwar MODBUS,

RS-485, nisan sadarwa har zuwa 1 km,

RS-232, nisan sadarwa har zuwa mita 15

Lura: Yayin da aikin sadarwa yake, mai mu'amalar sadarwa ya kamata ya zama mai aiki.

Lura: The fitarwa load iya aiki na waje girma D, E kayan aiki gudun ba da sanda ne AC220V/0.6A, DC24V/0.6A


  • Na baya:
  • Na gaba: