babban_banner

SUP-TDS6012 Sensor Conductivity don Babban Daidaitaccen Maganin Liquid

SUP-TDS6012 Sensor Conductivity don Babban Daidaitaccen Maganin Liquid

taƙaitaccen bayanin:

SUP-TDS6012 Sensor Conductivity Sensor babban inganci ne, binciken masana'antu guda biyu wanda aka tsara don ainihin lokacin EC (Wutar Lantarki) da TDS (Total Dissolved Solids) saka idanu.

Gina tare da bakin karfe da rated IP65, yana tabbatar da kwanciyar hankali a cikin matsanancin yanayin masana'antu, manufa don auna ƙananan ruwa zuwa matsakaici.. Na'urar firikwensin yana ba da daidaito ± 1% FS kuma yana goyan bayan sauye-sauyen tantanin halitta don aikace-aikacen fa'ida, daga ruwa mai tsafta don sarrafa ruwa..

Wannan ingantaccen aikin ptrobe yana fasalta haɗe-haɗe PT1000/NTC10K diyya zafin jiki, mai mahimmanci don daidaita karatun zuwa madaidaicin zazzabi, tabbatar da ingantaccen aminci da kwanciyar hankali don tsarin RO, ruwan ciyar da tukunyar jirgi, da ruwan sarrafa magunguna.

Kewaye:

0.01 lantarki: 0.02 ~ 20.00us/cm

0.1 lantarki: 0.2 ~ 200.0us/cm

1.0 lantarki: 2 ~ 2000us/cm

10.0 lantarki: 0.02 ~ 20ms/cm


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Saukewa: SUP-TDS6012Na'urorin Haɓakawasuna da ƙarfi, kayan aikin masana'antu masu tsada masu tsada waɗanda aka tsara don ci gaba da inganci mai ingancima'aunin ruwa. Wannan amintaccen firikwensin wutar lantarki yana ba da ayyuka biyu, yana ba da Haɗin Wutar Lantarki (EC) daJimlar Narkar da Ƙarfafa(TDS) damar aunawa tsakanin raka'a ɗaya, tabbatar da ingantaccen kulawar ingancin ruwa.

An gina shi tare da jikin bakin karfe mai ɗorewa, SUP-TDS6012 na'urar firikwensin ruwa an ƙera shi don haɗawa mara kyau cikin aikace-aikacen masana'antu masu mahimmanci waɗanda ke buƙatar daidaito da daidaito.ruwa bincike.

Mabuɗin Siffofin

SUP-TDS6012 firikwensin tafiyar da wutar lantarki an inganta shi don aiki da tsawon rai, yana ba da fa'idodin fasaha da ayyuka:

· Ma'auni-Dual-Parameter:Yana ba da ƙimar EC da TDS lokaci guda, daidaita ƙoƙarin sa ido.

Maɗaukakin Maɗaukaki:Yana ba da ingantaccen ma'auni na ± 1% FS (Cikakken Sikeli).

Iyawar Faɗin Kewaye:Yana goyan bayan madannin tantanin halitta da yawa (Kimar K), yana ba da damar madaidaicin ma'auni daga tsaftataccen ruwa zuwa mafita mai girma. Matsakaicin da ake samu sun haɓaka daga 0.01 ~ 20µs/cm har zuwa 1 ~ 2000µs/cm.

· Ƙarfin Gina:An gina shi daga Bakin Karfe kuma yana fasalta ƙimar Kariyar Ingress na IP65, yana tabbatar da dorewa da juriya ga mahallin masana'antu.

Haɗin Kan Zazzabi:Yana goyan bayan ko dai NTC10K ko PT1000 abubuwan ramuwa na zafin jiki, masu mahimmanci don daidaita ƙimar tafiyar aiki a cikin kewayon zafin aiki na 0-60°C.

Sauƙin Shigarwa:An tsara shi don shigarwa cikin layi kai tsaye tare da daidaitattun daidaitattun NPT 1/2 ko NPT 3/4 haɗin zaren, wanda aka ƙididdige don matsa lamba na aiki har zuwa mashaya 4.

Ƙa'idar Aiki (Ma'aunin Gudanarwa)

SUP-TDS6012 firikwensin tafiyar ruwa yana aiki akan ka'idar tafiyar da ionic. Na'urar firikwensin yana aiki azaman madaidaicin transducer, yana canza ikon ruwa don ɗaukar caji zuwa siginar lantarki mai aunawa.

Ana ci gaba da yin amfani da yuwuwar AC a cikin na'urorin lantarki guda biyu, yana haifar da ionic halin yanzu daidai da yawan narkar da gishiri da ma'adanai.

Ta amfani da madaidaicin halin yanzu, firikwensin yana kawar da tasirin polarization gaba ɗaya da lalata da ke cutar da ma'aunin DC. Matsakaicin tantanin halitta na ciki (K), madaidaicin rabo na geometry na lantarki, mai nazarin yana amfani da shi don daidaita wannan ionic halin yanzu zuwa ƙimar ƙarshe (Siemens/cm) ko ƙimar TDS.

A ƙarshe, haɗaɗɗen yanayin zafin jiki yana gyara wannan karatun don bambance-bambancen thermal, yana tabbatar da kwanciyar hankali da daidaito.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura TDS firikwensin, EC firikwensin, Resistivity firikwensin
Samfura Saukewa: SUP-TDS6012
Auna kewayon 0.01 lantarki: 0.01 ~ 20us/cm
0.1 lantarki: 0.1 ~ 200us/cm
1.0 lantarki: 1 ~ 2000us/cm
Daidaito ± 1% FS
Zare NPT 1/2, NPT 3/4
Matsi 4 bar
Kayan abu Bakin karfe
Diyya na ɗan lokaci NTC10K/PT1000 na zaɓi
Yanayin zafin jiki 0-60 ℃
Daidaiton yanayin zafi ± 3 ℃
Kariyar shiga IP65

Aikace-aikace

SUP-TDS6012 firikwensin firikwensin mahimmanci ne don mahimman wuraren sarrafawa a cikin sassan masana'antar manyan zirga-zirgar ababen hawa:

· Maganin Ruwa Tsabta:Manufa don saka idanu tsarin RO (Reverse Osmosis) da aikace-aikacen ruwa mai tsafta don tabbatar da ingancin samfur na ƙarshe.

Makamashi & Ƙarfi:Ana amfani da shi a cikin kulawar ruwan tukunyar jirgi don hana haɓaka sikelin da lalata, kare kadarorin shuka masu tsada.

Muhalli & Ruwa:An tura shi cikin kula da najasa da kuma kula da muhalli gabaɗaya don bin ka'ida da ƙa'idodin tsari.

Ilimin Rayuwa:Mahimmanci don auna ruwa da saka idanu a cikin masana'antar harhada magunguna.

· Noma:An yi amfani da shi a cikin tsarin hadi don daidaitaccen sarrafa matakan gina jiki da ma'adinai a cikin ruwan ban ruwa.

RO tsarin haihuwa mita aiki na yanayi


  • Na baya:
  • Na gaba: